2 Bandari Ethernet hadi Fiber Media Converter ZJ-100102-25

2 Bandari Ethernet hadi Fiber Media Converter ZJ-100102-25

Maelezo Fupi:


Maelezo ya Bidhaa

Lebo za Bidhaa

10/100MFiber Media Converterhubadilisha nyuzinyuzi 100BASE-FX hadi 100Base-TX shaba media au kinyume chake.Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi ili kuboresha mtandao unaotegemea shaba hadi fiber optic ili kupanua ufikiaji wa mawimbi.Kigeuzi cha Midiaumbali wa usambazaji hadi 120KM.Muundo wa programu-jalizi-na-kucheza, rahisi kusakinisha.Inaweza kutumika kama ya kujitegemea, au kupachikwa kwenye chasi ya kubadilisha midia ya 2U 14 yenye usambazaji wa umeme wa kati.

Vipimo

• 10/100M 2 Port Ethernet hadiFiber Media Converter

• Mazungumzo ya kiotomatiki ya nusu au kamili

• Majadiliano ya kiotomatiki ya 10/100 Mbps kwa mlango wa shaba

• Auto MDI/MDI-X kwa bandari ya shaba

• Inatii IEEE 802.3u, IEEE 802.3X, IEEE 802.3

• Kitendo cha Kusaidia Kupitia Kosa la Kupitia

• Usakinishaji wa programu-jalizi na ucheze

• Ongeza umbali wa mtandao hadi kilomita 100

• SC/FC/ST lango la nyuzi kwa hiari, WDM

• Inaweza kujengwa katika chasi ya kubadilisha fedha ya 2U 14

Vipimo

Jina la bidhaa 10/100M 2 Port Ethernet hadi Fiber Media Converter ( Fiber Single Dual Fiber )
Mfano wa Bidhaa ZJ-100102-25
Viwango vinavyozingatia IEEE802.3/u/z/ab,10Base-T,100Base-TX 1000Base-TX
Kiolesura RJ-45: 2×10/100Base-TXFiber:1×10/100Base-FX (Kiunganishi cha ST/SC/FC)
Vyombo vya Habari vya Mtandao 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 mita)100BASE-TX: Cat5 au ya baadaye UTP(≤100 mita)1000BASE-TX: Cat6 au baadaye UTP(≤100 mita)
Fiber Media Njia nyingi: 2KMSModi-moja: 25/40/60/80KM
Kebo ya Macho UTP: cat.5/cat.6(Umbali wa Juu 100mNyuzi (Njia Moja): 8/125,8.7/125,9/125,10/125
Udhibiti wa Mtiririko Full-duplexIEEE802.3x Udhibiti wa MtiririkoNusu-duplex nyuma ya shinikizo la nyuma
Umbali wa Usambazaji Njia moja 20-100km
Nguvu DC5V1A
Matumizi <5w
Mazingira ya kazi Joto la kufanya kazi: -3060℃ ;Joto la kuhifadhi: -3575℃Unyevu Kiasi: 5% ~ 95% (hakuna condensation)
Shell Chuma
Orodha ya Ufungashaji Kigeuzi cha Midia × 1 pc/jozi Adapta ya nguvu × 1 pc/jozi Mwongozo wa Mtumiaji × pc 1

Cheti cha ubora × 1 pc

Kadi ya udhamini × 1 pc

MTBF Saa 300,000
Uzito na Ukubwa Uzito wa bidhaa: 0.7KGP saizi ya bidhaa (L×W×H): 11cm×7cm×2.5cm
Udhamini 3-miaka

  • Iliyotangulia:
  • Inayofuata:

  • Andika ujumbe wako hapa na ututumie