ZBR104A RFoG ONU xPON

ZBR104A RFoG ONU xPON

Maelezo mafupi:


Maelezo ya Bidhaa

Vitambulisho vya Bidhaa

CHAKULA 

■ xPON Pitia

■ Kazi ya AGC

■ Operesheni ya Njia ya Kupasuka

■ Inasaidia DOCSIS 3.0 au 3.1

■ Viashiria vya LED vya Umeme, Nguvu ya Hiari na Kurudisha Tx

■ -20dB Upimaji Bandari

■ 12VDC Power Adapter

■ Inafuata viwango vya SCTE 174

Maombi

■ Mitandao ya CATV, HFC

■ RF juu ya Kioo

Maelezo

PL10-4A node ya macho ya macho ni jukwaa bora la matumizi katika mitandao ya FTTH na FTTB, ikitoa mkondo na mto DOCSIS, sauti, video na huduma ya data ya kasi zaidi juu ya matumizi ya FTTX. Mtandao wa mawasiliano wa RF juu ya glasi (RFoG) Iliyowezeshwa kazi ya xPON, PL10-4A imeundwa kwa mtandao wa EPON / GPON kutumia huduma ya CATV au mtandao wa RFoG kutumia huduma ya usafirishaji wa EPON / GPON.

Ufafanuzi

Mbele Njia

Kigezo

Kitengo

Thamani

Hali

Urefu wa macho

nm

1540 ~ 1560

CWDM inapatikana

PON Kupita Wavelength

nm

1280 ~ 1500

PON Pass Port Kupoteza

dB

1

Kutengwa kwa macho kwa PON

dB

> 30

Fuatilia Voltage

V / mW

1

λ = 1550nm

Nguvu ya Kuingiza macho

dBm

-6 ~ + 2

Aina ya AGC

* Mzunguko wa masafa

MHz

54 ~ 1002/1218

* 42 / 54,65 / 86,85 / 105MHz inapatikana

Kubwa

dB

± 0.75

* Mteremko

dB

5 ± 1

3 ± 1 inapatikana

Pato Kurudi Kupoteza

dB

166

Optical Pato Kurudi Kupoteza

dB

> 45

* Kiwango cha Pato

dBmV

18 ± 2

36 ± 2

1. (Pin = -1dBm, 4% OMI / ch, 79ch NTSC, Digital ch juu ya 550MHz
kwa -6dB kukabiliana)

2. (Pini = -1dBm, 4% OMI / ch, 42ch CENELEC)

dBmV

78 ± 2

96 ± 2

* C / N.

dB

51

* CTB

dB

≤-65

* AZAKi

dB

≤ -60

Uingizaji wa Sauti Sawa

pA / Hz

<7

Rudisha Njia

Kigezo

Kitengo

Thamani

Hali

Urefu wa wimbi

nm

1600 ~ 1620

CWDM inapatikana

Nguvu ya Pato la macho

mW

1 ~ 3

2mW (3dBm) kawaida

* Kiwango cha Kuingiza cha RF

dBmV

20 ~ 40

Kawaida

dBmV

80 ~ 100

Kubwa

dBm

± 0.75

Pembejeo Kurudisha Hasara

dB

166

Optical Pato Kurudi Kupoteza

dB

> 45

* Optical Laser kurejea kwenye kiwango

dBmV

15

Ombi la mteja linapatikana

dBmV

75

* Optical Laser ZIMA kiwango

dBmV

-4

Ombi la mteja linapatikana

dBmV

56

Wakati wa Kupanda kwa Laser

ms

.31.3

Wakati wa Kuanguka kwa Laser

ms

-1.6

Wengine

Kigezo

Kitengo

Thamani

Hali

Voltage

V / DC

12

100 ~ 230V adapta ya usambazaji wa umeme

Matumizi ya Nguvu

W

<5.5 W

Pamoja adapta ya usambazaji wa umeme

Joto la Uendeshaji

-20 ~ 55

Unyevu 5 ~ 95%, haukubali

Kiunganishi cha macho

/

SC / APC

Ombi la mteja linapatikana

Kiunganishi cha RF

/

F

Vipimo

mm

172 * 103 * 41

Uzito

Kilo

0.4

 

Inaelezea Kuchora

sd

Hapana.

Maelezo

1

Ingiza Bandari ya Mtihani wa Nguvu ya Kuangalia: kupima na kudhibitisha nguvu ya macho ya kuingiza: 1V / mW

2

Kiashiria cha Nguvu ya Kuingiza umeme: wakati nguvu ya kuingiza iko katika anuwai, kiashiria kinawasha kijani

3

Kiashiria cha Power ON / OFF

4

Rudisha Kiashiria cha Nguvu ya Kusambaza: Washa kazi.

5

Kuweka Shimo

6

Optical IN / OUT Port: Inaingiza kebo ya ishara ya macho na kiunganishi cha SC / APC

7

Bandari ya xPON: 1310 / 1490nm PON Pitia kwa PON ONU

8

Bandari ya Mtihani ya RF: Jaribu mtihani wa kiwango cha pato na -20dB

9

Nguvu IN / RF OUT Port: Nguvu ya DC inalishwa ama kupitia bandari ya Nguvu au bandari ya RF

10

Nguvu IN Port: + 12 ~ 15V DC pembejeo

11

Kutuliza

Adapter ya Nguvu ya nje

ht (2) ht (1) * Ulaya, Merika, Uingereza na kamba zingine za nguvu za kawaida zinapatikanaUbadilishaji wa Ugavi wa Umeme na Ugavi wa Nguvu za Linear zinapatikana

Kuagiza Habari

ZBR10

-XX

Fwd.Kiwango cha Pato

-XX

Aina ya Laser

 na Nguvu

-XX

Kiunganishi cha macho

-XX

LD Wurefu

-XX

Bendi Kugawanyika

-XX

Adapter ya Nguvu

-XX

1

Sambaza tu, Hakuna AGC, Hakuna Njia ya Kurudi

78

78dBμV

D1

DFB 1mW

SA

SC / APC

31

1310nm

34

30/47

00

Hakuna

1A

Sambaza tu, AGC, Hakuna Njia ya Kurudi

80

80dBμV

D2

DFB 2mW

SU

SC / UPC

47

1470nm

45

42/54

01

Marekani Kaskazini

2

Dual fiber I / O, Hakuna AGC, njia ya kupasuka

85

85dBμV

D3

DFB 3mW

FA

FC / APC

49

1490nm

57

55/70

02

Ulaya

2A

Dual fiber I / O, AGC, mode kupasuka

95

95dBμV

I1

Pekee DFB 1mW

FU

FC / UPC

51

1510nm

68

65/85

03

Uchina

3

Fiber moja I / O, Hakuna AGC, hali ya kupasuka

I2

Pekee DFB 2mW

53

1530nm

81

85/105

04

Israeli

3A

Fiber moja I / O, AGC, njia ya kupasuka

I3

Pekee DFB 3mW

55

1550nm

88

85/108

05

Japani

4

Fiber moja I / O, nyuzi ya 2 kwa bandari ya xPON, HAKUNA AGC, hali ya kupasuka

57

1570nm

06

Uingereza

4A

Fiber moja I / O, nyuzi ya 2 kwa bandari ya xPON, AGC, hali ya kupasuka

59

1590nm

61

1610nm


  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • Andika ujumbe wako hapa na ututumie