Moduli ya Mpitishaji SFP

  • 10Gb/s 40KM SFP+ Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    10Gb / s 40KM SFP + Transceivers za macho OPS551X3CDL40

    OPS551X83CDL40 10G SFP + transceivers zimeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW kwa 802.3ae, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 1.25Gb / s hadi 11.1Gb / s. Utambuzi wa dijiti unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika SFP + MSA . Makala 1. 10Gb / s serial macho interface inavyotakikana na 802.3ae 10GBASE-ER / EW 2. Kiolesura cha umeme kinachokubaliana na maelezo ya SFF-8431 ya kuimarishwa kwa 8.5 na 10 Gigabit moduli ya sababu ndogo inayoweza kuziba "SFP +" 3. 2-w ...
  • 10Gb/s 1310nm Datacom SFP+ Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm Datacom SFP + Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    Transceivers za macho za OPSP311X3CDL10 zimetengenezwa kwa njia ya macho ya 10Gb / s kwa mawasiliano ya data na nyuzi za mode moja (SMF). Transceiver inaweza kusaidia 9.953- 11.1Gb / s. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora za datacom. Makala 1. Moto pluggable 2. 10Gb / s serial macho interface 3. Hadi 10km umbali 4. Inayofuata na SFP + MSA 5. SFP MSA kifurushi na duplex LC kontakt 6. Digital Utambuzi Mo ...
  • 10Gb/s Short-Wavelength Pluggable SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    10Gb / s Vipimo vifupi vya SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    Transceivers za macho za OPSP311X3CDL10 zimetengenezwa kwa njia ya macho ya 10Gb / s kwa mawasiliano ya data na nyuzi za mode moja (SMF). Transceiver inaweza kusaidia 9.953- 11.1Gb / s. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora za datacom. Makala ● Moto pluggable ● 10Gb / s serial optical interface ● Hadi umbali wa kilomita 10 ● Inatii SFP + MSA ● SFP MSA package with duplex LC connector ● Digital Diagnostic Monitor ..
  • 10Gb/s 80KM SFP+ Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    10Gb / s 80KM SFP + Transceivers za macho OPSP551X3CDL80

    OPSP551X3CDL80 10G SFP + transceivers zimeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW kwa 802.3ae, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 1.25Gb / s hadi 11.1Gb / s. Utambuzi wa dijiti unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika SFP + MSA . Makala ● 10Gb / s serial macho interface inavyotakikana na 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW ● Kiolesura cha umeme kinacholingana na SFF-8431maelezo ya uboreshaji wa 8.5 na 10 Gigabit moduli ya sababu ndogo inayoweza kuziba "SFP +" ● waya-2 ...
  • 10Gb/s SFP+ BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    10Gb / s SFP + BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    Transceivers za macho za OPSPB321X3CDL10 zimeundwa kwa njia ya macho ya 10Gb / s ya macho kwa mawasiliano ya data na nyuzi za mode moja (SMF). Transceiver inaweza kusaidia 9.953- 11.1Gb / s. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora za datacom. Makala ● Moto pluggable ● 10Gb / s serial macho interface ● Hadi 80km umbali ● Inayofuata na SFP MSA ● SFP MSA kifurushi na duplex LC kontakt ● Digital Utambuzi Monit ...
  • 10Gb/s SFP+ Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    10Gb / s SFP + Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    Transceivers za macho za OPSPB321X3CDL10 zimeundwa kwa njia ya macho ya 10Gb / s ya macho kwa mawasiliano ya data na nyuzi za mode moja (SMF). Transceiver inaweza kusaidia 9.953- 11.1Gb / s. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora za datacom. Makala ● Moto pluggable ● 10Gb / s serial macho interface ● Hadi 80km umbali ● Inayofuata na SFP MSA ● SFP MSA kifurushi na duplex LC kontakt ● Digital Utambuzi Monit ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL40

    10Gb / s 1550nm Kiwango anuwai cha Transceivers Optical OPXP551X3CDL40

    Transceivers ya XP ya OPXP551X3CDL40 10G 1550nm XFP imeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW kwa 802.3ae na 10G SONET OC-192 / SDH STM-64, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. Uchunguzi wa dijiti unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP MSA. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na kwa gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Bel ...
  • 10Gb/s 1310nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm Viwango vingi vya Transceivers Optical OPXP311X3CDL10

    Transceivers za XFP za OPXP311X3CDL10 10G 1310nm XFP zimeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW kwa 802.3ae na 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. uchunguzi unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP MSA. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na kwa gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Chini ..
  • 10Gb/s 850nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP851X3CDLM

    10Gb / s 850nm Viwango vingi vya Transceivers Optical OPXP851X3CDLM

    Transceivers ya OPXP851X3CDLM 10G 850nm XFP imeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-SR / SW kwa 802.3ae, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. Utambuzi wa kidigitali unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Chini ya matumizi ya nguvu ya 2.5W ● XFP MSA ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL80

    10Gb / s 1550nm Viwango vingi vya Transceivers Optical OPXP551X3CDL80

    Transceivers ya XP ya OPXP551X3CDL80 10G 1550nm XFP imeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW kwa 802.3ae na 10G SONET OC-192 / SDH STM-64, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. uchunguzi unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP MSA. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na kwa gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Kuwa ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB321X3CDL10

    10Gb / s Bidi Viwango vingi vya Transceivers Optical OPXPB321X3CDL10

    OPXPB321X3CDL10 10G XFP BIDI transceivers zimeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW kwa 802.3ae na 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. Uchunguzi wa dijiti unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP MSA. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na kwa gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Chini ..
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB231X3CDL10

    10Gb / s Bidi Viwango vingi vya Transceivers Optical OPXPB231X3CDL10

    OPXPB231X3CDL10 10G XFP BIDI transceivers zimeundwa kwa 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW kwa 802.3ae na 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, na inaweza kusaidia kiwango cha data kutoka 9.953Gb / s hadi 11.1Gb / s. uchunguzi unapatikana kupitia kiolesura cha I2C kama ilivyoainishwa katika XFP MSA. Miundo ya transceiver imeboreshwa kwa utendaji wa hali ya juu na kwa gharama nafuu kusambaza wateja suluhisho bora kwa matumizi ya datacom na mawasiliano ya simu. Makala ● Moto pluggable ● Msaada 9.95Gb / s hadi viwango vya 11.1Gb / s ● Chini ..