Kubadilisha Ethernet 1

  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet kwa 2 Fiber Kubadilisha Mfano ZJ-1000228-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet kwa 2 switch switch ni 1000BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 1000Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 8 Port 100 / 1000M Ethernet + 2 Port Fiber switch, SC • Half or full duplex auto-mazungumzo • 100 / 1000Mbps mazungumzo ya kiotomatiki kwa bandari ya shaba • Auto MD ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet kwa 1 Mfano wa Kubadilisha Fibre ZJ-1000208-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet kwa Kubadilisha Fiber ni 1000BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 1000Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 8 Port 100 / 1000M Ethernet + 1 Port Fiber switch, SC • Nusu au kamili ya duplex auto-mazungumzo • 100 / 1000Mbps mazungumzo ya moja kwa moja kwa bandari ya shaba • Auto MDI / M ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 Port 1000Mbps Ethernet kwa Kubadilisha Fiber ZJ-1000204-S20

    2 Port 1000Mbps Ethernet kwa Fiber switch ni 1000BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 1000Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 4 Port 100 / 1000M Ethernet + 2 Port Fiber switch, SC • Nusu au kamili ya duplex auto-mazungumzo • 100 / 1000Mbps mazungumzo ya moja kwa moja kwa bandari ya shaba • Auto MDI / M ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 Bandari 100 / 1000Mbps Ethernet Kubadilisha Mfano Model ZJ-1000102-25

    2 Bandari 100 / 1000Mbps Ethernet switch switch ni 1000BASE-FX Ethernet media media to 1000Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 2 Port 100 / 1000M Ethernet + 1 Port Fiber switch, Single Mode Dual Fiber • Nusu au full duplex auto-mazungumzo • 100/1000 Mbps auto-mazungumzo kwa ...
  • 24 Port L2/L3 Managed Ethernet Switch ZJ8300-28G-4TF

    24 Port L2 / L3 Kusimamiwa Ethernet Kubadilisha ZJ8300-28G-4TF

    24 Port L2 Management Ethernet switch, inatoa 350Gbps byte uwezo, utendaji wa hali ya juu; Ukiwa na utendaji wa usambazaji wa 96Mpps, waya wa L2 / L3 - usambazaji wa kasi. Ubunifu wa msimu hutoa bandari 24 10/100 / 1000M fiber Ethernet RJ45, na bandari 4 10G SFP + yanayopangwa, bandari 1 ya Dashibodi. Kutoa bandwidth ya kutosha kwa mkusanyiko na data ya msingi ya Kubadilishana. Watumiaji wanaweza kuchagua bandari za 10G kulingana na mahitaji ili kuhakikisha operesheni thabiti ya mtandao na kusawazisha mzigo wa kiunga. L2 10G Usimamizi kubadili na bandw high ...
  • 8 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch  Model ZJ-100108-25

    8 Port 100Mbps Ethernet kwa Mfano wa Kubadilisha Fibre ZJ-100108-25

    10 / 100M Optic Fiber switch ni 100BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 100Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 8 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber switch, Single Mode Dual Fiber • Nusu au full duplex auto-mazungumzo • 10/100 Mbps auto-mazungumzo ya bandari ya shaba • Auto MDI ...
  • 4 Port 10/100Mbps Ethernet + 2 port Fiber Optic Switch Model ZJ-100204-25

    4 Port 10 / 100Mbps Ethernet + 2 bandari Fiber Optic Badilisha Model ZJ-100204-25

    10 / 100M Optic Fiber switch ni 100BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 100Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 4 Port 10 / 100M Ethernet + 2 Port Fiber switch, Single Mode Dual Fiber • Nusu au full duplex auto-mazungumzo • 10/100 Mbps auto-mazungumzo ya bandari ya shaba • Auto MDI ...
  • 4 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch Model ZJ-100104-25

    4 Port 100Mbps Ethernet kwa Njia ya Kubadilisha Fiber ZJ-100104-25

    10 / 100M Optic Fiber switch ni 100BASE-FX Ethernet media ya shaba kwa 100Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 4 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber switch, Single Mode Dual Fiber • Nusu au full duplex auto-mazungumzo • 10/100 Mbps auto-mazungumzo ya bandari ya shaba • Auto MDI ...
  • 2 Ports 10/100Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-100102-25

    2 Bandari 10 / 100Mbps Mfano wa Kubadilisha Fibre ya Ethernet ZJ-100102-25

    2 Bandari 10 / 100Mbps Ethernet switch switch is 100BASE-FX Ethernet media media to 100Base-TX Fiber. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usambazaji wa Fiber kubadili hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama pekee. Makala • 2 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber switch, Single Mode Dual Fiber • Nusu au full duplex auto-mazungumzo • 10/100 Mbps auto-mazungumzo kwa shaba ...