Ethernet Media Converter

  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    1000Mbps SFP Media Converter ZJ-GS03-PF

    1000Mbps Ethernet RJ45 kwa SFP Media Converter hubadilisha nyuzi 100BASE-FX kwa media ya shaba ya 100Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 1000Mbps Ethernet RJ45 kwa SFP Media Converter • Nusu ...
  • 100Mbps SFP Media Converter  ZJ-1100SFP

    100Mbps SFP Media Converter ZJ-1100SFP

    100Mbps Ethernet RJ45 kwa SFP Media Converter hubadilisha nyuzi 100BASE-FX kwa media ya shaba ya 100Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 100Mbps Ethernet RJ45 kwa SFP Media Converter • Nusu au ...
  • 100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    10 / 100M Fiber Media Converter hubadilisha nyuzi 100BASE-FX kwa media ya shaba ya 100Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 1 Port 10 / 100M Media Converter, Njia Moja Single Fiber • Nusu au kamili ...
  • 100Mbps Dual Fiber Media Converter  ZJ-1100S-25

    100Mbps Dual fiber Media Converter ZJ-1100S-25

    10 / 100M Fiber Media Converter hubadilisha nyuzi 100BASE-FX kwa media ya shaba ya 100Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Nusu au kamili ...
  • 2 Ports Ethernet to Fiber Media Converter ZJ-100102-25

    2 Bandari Ethernet kwa Faili ya Media Media ZJ-100102-25

    10 / 100M Fiber Media Converter hubadilisha nyuzi 100BASE-FX kwa media ya shaba ya 100Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Uainishaji • 10 / 100M 2 Port Ethernet kwa Fiber Media Converter • Nusu au kamili d ...
  • 1000Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-GS03A/B

    1000Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-GS03A / B

    10/100 / 1000M Fiber Media Converter hubadilisha nyuzi 1000BASE-FX kwa media ya shaba ya 1000Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 10/100 / 1000M Media Converter, Njia Moja Single Fibre • Nusu ...
  • 1000Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-GS-03

    1000Mbps Dual fiber Media Converter ZJ-GS-03

    10/100 / 1000M Fiber Media Converter hubadilisha nyuzi 1000BASE-FX kwa media ya shaba ya 1000Base-TX au kinyume chake. Toa suluhisho rahisi na la kiuchumi kuboresha mtandao wa shaba kwa fiber optic ili kupanua ufikiaji wa ishara. Umbali wa usafirishaji wa Media Converter hadi 120KM. Ubuni wa kuziba na kucheza, rahisi kusanikisha. Inaweza kutumika kama kusimama peke yake, au imewekwa katika 2U 14 chassis ya kubadilisha media chassis na usambazaji wa umeme wa kati. Makala • 10/100 / 1000M Media Converter, Njia Moja Dual Fiber • Nusu au ...
  • 2U 16 Slots Rack Mount Chassis

    2U 16 inafaa Rack Mount Chassis

    2U 16 Chassis Chassis inaweza kubeba mchanganyiko wa hadi vipande 16 vya moduli za video na moduli za video / data. Ubunifu wa AC110 / 220V switch Mode Power Supply (SMPS) umeajiriwa kufanya moduli ifanye kazi kwa kujitegemea bila ya kuingiliwa na kuzima kwa nguvu moja na kufeli kwa moduli zingine ndani ya chasisi. Uaminifu mkubwa na utulivu wa kila moduli hufikiwa. Makala • 2U 16 Slots Chassis for Media Converter • Kupitisha Ugavi wa Nguvu Dual, ingeongeza uaminifu wa ...
  • 2U 14 Slots Rack Mount Chassis

    2U 14 Slots Rack Mlima Chassis

    2U 14 Slots chassis inaweza kubeba seti 14 za 10 / 100M au 10/100 / 1000M waongofu wa media wanaosimama peke yao. Ubunifu wa AC110 / 220V switch Mode Power Supply (SMPS) umeajiriwa kufanya moduli ifanye kazi kwa kujitegemea bila ya kuingiliwa na kuzima kwa nguvu moja na kufeli kwa moduli zingine ndani ya chasisi. Uaminifu mkubwa na utulivu wa kila moduli hufikiwa. Makala • 2U 14 Slots Chassis for Media Converter • Kupitisha Ugavi wa Nguvu Dual, ingeongeza uaminifu wa Rack • Sup ...